52 ตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้กำหนดคลอด1ตุลายังเงียบอยู่เลย....อยากแตกไวๆจัง🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด 3 ตค กำหนดผ่า 27 กย แต่ไม่รู้จะอยู่ถึงหรือเปล่าค่ะ

ยินดีด้วยน่ะค่ะ ดีน่ะค่ะที่ไป ร.พ.ทัน ถ้าอยู่ไกลคงไม่ทันแน่เลย

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้39+2ยังไม่มีอาการเลยค่ะ😄 กำหนดคลอด19กันยา

บ้านนี้กำหนด1ตค แต่นอนไม่ยอมกลับหัวได้ย้ายมาผ่าคลอด21กยแทนน

ยินดีด้วยจ้าน้องจ้ำม่ำจังเลยขอให้น้องกับแม่แข็งแรงนะคะ

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ ขอให้​น้อง​แข็งแรง​เลี้ยง​ง่ายๆ​นะคะ​

ของเรา9ตุลา หมอนัด1ตุลากระตุ้น แต่แม่อยากให้ออกแล้ว 😍😍

เรากำหนด 5 ตุลา คงต้องย้ายมาอยู่ทีมกันยา แน่ๆ เลยค่ะ 37 week

ยินดีด้วยค่ะ 🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด3ตุลาเจบท้องเตือนเกือบทุกคืนเลยคะ