209 ตอบกลับ

กำหนดคลอด30 เหมือนกัน ยังไม่แตกจ้า ยังเดินได้กระชับกระเฉง มีแต่คนบอกให้เดินช้าๆ555

บ้านนี้กำหนด 16 ธันวา ยังไม่แตกเลย อยากแตกแล้วเหมือนกันคร้า เดินไม่ไหวแล้วตอนนี้

บ้านนี้หมอนัดวันที่8นี้แต่ก็ยังไม่มีวี่แววเหมือนกันจร้าอยากเห็นหน้าแล้ว

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแต่ ทางนี้ยังเงียบอยุ่ ขอให้น้องแข็งแรงนะค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่น้องน่ารักมากเลย😘 บ้านนี้36+1เหมือนกันยังเงียบๆอยู่😂

บ้านนี้​ 38+3​ เงียบ​ สุดๆ​ เงียบแบบวังเวงเลย😆 เงียบจนลืมว่าตัวเองท้อง​

28 ธันวาจ้า อีกยาวไกล อิจฉาแม่จัง ได้อุ้มลูกแล้ว ตอนนี้อึดอัดแน่นไปหมด

จริงค่ะ นอนก็ไม่สบายตัว แต่ก็คิดว่าอีกนิดเด

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด30ธันวาคม2562เหมือนกัน ตอนนี้36w/ 3dayค่ะแต่ยังไม่แตกเลย

กำหนดเหมือนกันเลยคะ...

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ... แต่ทางนี้ยังไม่มีวี่แววเลย😊😊

กำหนดคลอด 30 ธันวา เหมือนกันเลยค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่รู้สึกอะไรเลย