120 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ ปิกาจูน้อยๆ น่ารักน่าชังจังค่ะ

ยังดีกว่าเราค่ะเรา32วีคพอดีค่ะ น้ำหนัก1665กรัม

Hi-Q 1ค่ะ ทานตัวนี้น้ำหนักขึ้นไวมาก ปัจจุบัน7โลค่ะ

ปิก้าจูน้อยน่ารักมากจ้า ยินดีด้วยน๊าคุณแม่

อยากแตกบ้างจัง. บ้านนี้37วีคแล้วเงียบกริ่บเลย😂

สู้ๆค่ะ อีกนิดเดียว

ซื้อผ้าห่อตัวแบบนี้จากไหนคะคุณแม่ อยากได้😍

งาน Amarin ไบเทคค่ะแม่

หนูคงอยากออกแล้วจิงๆ😅 น่าชังมากค่ะแม่🥰

เเม่ซื้อผ้าห่อตัวปิกก้าจูจากไหนค้ะเเม่

ผ้าห่อตัวน้องซื้อจากไหนคะแม่ น่ารักมากคะ🥰😍

งานเด็กไบเทคค่า

น่ารักน่าชังมากเลยค่ะแม่ แข็งแรงๆนะคะหนู

VIP Member

น่ารักมากค่ะแม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะคะ 🥰🥰💓

ขอบคุณค่ะ🙏