137 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ทุกรอบที่ไปหาหมอค่ะ เจอแบบชัดๆตอน 14 วีค ผลเลือดยืนยันเหมือนที่ซาวด์

พญาไท 2 ค่ะ อ.นิวัฒน์ แกจะถามว่าปกติคือไตรมาสละครั้งหรือจะทุกครั้งก็ได้ การซาวด์ทุกครั้งดีที่สามารถควบคุมให้น้องมีขนาดตามเกณฑ์ ปรับลดเพิ่มอาหารกันตลอด

บ้านนี้หมินัดซาว20วีคเหมื่นกันค่ะแม่แต่แม่นับเองหมอนัดตอน20+5ค่ะแม่

20w ซาวได้ค่ะ แต่อยู่ที่ว่าน้องจะหนีบขาไว้รึป่าว ต้องไปรุ่นอีกทีค่ะ

บ้านนี้ซาวตอน 17w2d น้องดิ้นตอนหมอซาวพอดี เลยได้เห็นปิ๊กก้าจูน้อยค่ะ

VIP Member

เห็นตั้งแต่16วีคค่ะแต่ไม่ชัว หมอบอกหญิง70% พอไปซาว18วีค ชาย100%จร้า4มิติ

พึ่งไปมาเมื่อวานค่ะ 20w3d ได้สาวน้อย แอบผิดหวังนิดหน่อยอยากได้ผช

12w ทราบแล้วค่ะ ผช. เห็นเขาว่าปกติ ถ้า ผช จะเห็นไว ชัดเจนกว่าค่ะ

ช่วง20week ขึ้นไปจะชัดและชัวร์ด้วยคะแม่ บ้านนี้ซาวด์ตอน22 +3weekจ้าาาา

เห็นแล้วจ้า แต่บ้านนี้ซาวด์ 24w ได้ลูกสาวแบบชัดหมอคอนเฟิร์ม😊

เพิ่งซาวด์มาเมื่อวันจันทร์ค่ะ 20w เห็นปิกาจู้ชัดๆเลย นน 421 g ค่ะ

ใช่ค่ะไม่เน้นแป้ง ขึ้นมาแค่2โลกว่าๆเอง 5เดือนนิดๆ😁