55 ตอบกลับ

น้องจ้ำมั้มมากเลยแม่/. ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ🥰🥰🥰

จ้ำม่ำมสกเลยค่ะแม่ ช่วงใกล้คลอดแม่บำรุงอะไรคะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

ตัวใหญ่มาก น่าฟัดจัง ยินดีกับคุณพ่อคุณแม่ด้วยค่ะ

คลอดเองหรือผ่าตัดค่ะคุณแม่ น้องจ้ำหม่ำมาก

คุณแม่บำรุงด้วยอะไรคะ น้องจ้ำม่ำจังเลยค่าาา

ตามด้วยค่ะ แม่บำรุงแบบไหนคะ

น้ำหนักดีจังเลยหนุ่มน้อย ยินดีด้วยจ้าแม่

VIP Member

ยินดีกับคุณแม่นะคะ น้องจ้ำม้ำดีจังค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ 👶หนุ่มน้อยน่ารักจิ๊งง

น้องจ้ำม่ำ น่ารักน่าชังมากๆค่ะแม่

ยินดีด้วยค้ะแม่ น้องจ้ำม่ำเชียว😍