7356 ตอบกลับ

▪️▪️น้องโลมา มหาสมุทร สุดแสบซ่า ▪️▪️ #1y #1m #13d #ไอตัวแสบจอมทะเล้น #ไอหมาน้อย #ไอตูดหมึก 🐙 #ไอเลิฟยู #โลมาไม่ใช่ปลา #โลมาก็คือโลมา #โลมาเองครับ #ใครไม่มาโลมานะ 🤟🏻♥️🐬👾😈🤪

นี่ละค่ะยอมเค้าเลยร้องหนักมากจะลงไปนั่งเล่นของเล่นในตะกร้าดีนะตะปร้าไม่แตกใบใหญ่ๆกว่านี้ก็มีนะแต่น้องไม่ยอมลงไปนั่งชอบนั่งใบนี่ค่ะ🤣🤣🤣🤣🤣

น้องเมก้า 4เดือน19วันคับ ผมยังไม่มีมุมกวนๆ แต่ขอเป็นมุมน่ารักๆนะคับ ก่อนนอนขอฝันหวานกันหน่อยคับ แก้มป่องเชียว😘😘โดนฟัดแก้มไปหลายทีเลย😂😂

ปผผหผหห😉😉

ตอนน้องได้ 2 เดือน 8 วันค้าา คุณพ่อเค้าเป็นคนถ่าย เห็นทีไรก็ยังอดขำกับหน้าเจ้าตัวเค้าไม่ได้สักที ปัจจุบัน 5 เดือนกว่าแล้วค่ะ คุยเก่งมากๆ

ทะเล้นจริงๆ ชอบมองคนนู้นที คนนี้ที เวลากินนมจากเต้าแม่ ดูดๆอยู่เด้งหน้าออกไปมอง แล้วก็จะชอบแอ่นลงหลังไปด้วย โอ้ย ปวดหัวสุดๆๆ 5555

น้องพรรษา รูปนี้ตอนน้องได้เดือนกว่าๆ เเต่ตอนนี้น้องได้ 4 เดือน 27 วันเเล้วววว👩‍👧🤟💕🤱

หนูน่าหยิกเพราะว่า “หนูเกิดได้เพียง 5 วัน แต่ท่านั่งเหมือนเกิดมาแล้ว 80 ปี ท่านั่งแก่ประหนึ่งคุณย่าคุณยายเลย🤣”

ตอนนี้ลูกชายอายุ 6 เดือนกว่า ฟันเริ่มออกแล้วคับมีอาการติดแม่มาก แม่ๆบ้านไหนน้องอายุเท่าลูกชายบ้านนี้บ้างค่ะ

พี่คินอายุ5ขวบ3เดือน19วันกำลังจะเป็นพี่ชายแล้วครับ ทะเล้นที่สุด ชอบกิด ชอบจุ๊บ ชอบหอมพุงแม่ทุกวันเลยครับ

ประจำเดือนไม่มาทีค่ะเดือนนี้​ กินแต่มะนาวเปรี้ยวๆ​ แต่เรากินไม่เปรี้ยวเลยนะคะ​ นี้ก็ยังไม่ได้ตรวจด้วย​