อัลตร้าซาวด์

แม่ๆคนไหนคลอดเดือนกุมภาพันธ์63บ้างคะ วันนี้ไปซาวด์มาหมอบอกว่าได้ลูกสาว ดีใจค่ะ แต่ดูใบซาวไม่ถนัดค่ะ

อัลตร้าซาวด์
137 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้8​กุมภาพันธ์​ ยังไม่รู้​เพศน้องเลยคะ

จากรูปน่าจะเป็นความกว้างศีรษะค่ะ ตัวย่อ BPD

VIP Member

18 กพ ลูกสาวเหมือนกันค้ะ #ดีใจมากกกค้ะ สมใจเลย

Post reply image

รูปที่ถ่ายมา โชว์หัวลูกค่ะ ไม่ได้ดูเพศ🤣🤣🤣

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่ทางนี้ได้ลูกชายจ้า

5y ago

ทีแรกคิดว่าจะได้ลูกสาว ชื่อเด็กผู้หญิงคิดไว้เพียบเลย แต่ดันซาวด์ได้ผู้ชาย ให้พ่อเค้าตั้งค่ะ เค้าอยากได้ผู้ชาย ให้รับผิดชอบตั้งชื่อเอง555

VIP Member

อันนี้น่าจะเป้นส่วนกระโหลกคะ เรา16กพ.ได้ผญ

24กพ ยังไม่รุ้เพศเลย อยากรุ้ใจจะขาดแล้วค่ะ

บ้านนี้คลอด14กุมภาพันธ์63จร้าเพศยังไม่แน่ชัด

5y ago

ดีใจด้วยค่ะ คลอดวันวาเลนไทน์ด้วย

14 ก.พ 63 ค่ะ ได้ ผช จ้าา แม่บ้านนี้โดนผ่าจ้าา

บ้านนี้เดือนกุมภาจ้าแฝดหญิง 😍

Post reply image