✖จบแล้ว🎁 อวดภาพคู่ลูก ลุ้นรับฟรี ผ้าอ้อมสำเร็จรูป รุ่น Gentle Plus จากแบรนด์ Bambies 3 รางวัล!

เนื่องจากในเดือนวันแม่นี้ มาโพสภาพคู่ลูกน้อยกันกันดีกว่าค่ะ! 😍 กติกาคือ ..... 1️⃣ กดเข้าร่วมกิจกรรม และทำตามเงื่อนไขทุกข้อได้ที่ https://community.theasianparent.com/contest/diaper-bambie-3/1184?lng=th 2️⃣ โพสต์ภาพคู่ลูกน้อย (คุณแม่ที่ยังไม่คลอดสามารถโพสรูปท้องได้นะคะ) ย้ำ❗ อย่าลืมทำการแชร์โพสกิจกรรมนี้ลงเฟสบุ๊คของคุณด้วยนะคะ! ร่วมกิจกรรม 16-22 สิงหาคม 2564 🎁 ลุ้นรับฟรี ผ้าอ้อมสำเร็จรูป รุ่น Gentle Plus จากแบรนด์ Bambies (แบมบี้ส์) 3 รางวัล

✖จบแล้ว🎁 อวดภาพคู่ลูก ลุ้นรับฟรี ผ้าอ้อมสำเร็จรูป รุ่น Gentle Plus จากแบรนด์ Bambies 3 รางวัล!
291 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ภาพอัลตราซาวด์น้องชีวิน กับคุณแม่ค้าบบบบ

Post reply image
VIP Member

ชื่อปิติ ครับ 4 เดือน 31 วัน ขอลุ้นด้วยคนครับ

หอมเท่าไรก็ไม่พอ🥰 น้องพาสเทล 5 เดือน คะ👧🏻

น้องเบนนี่ 2 เดือน 6 วัน ขอลุ้นด้วยคนน่ะค่ะ

14 วันแล้วคับ เลี้ยงง่ายกินอิ่มนอนหลับคับ

33วีคกำหนดคลอด1ตุลาจ้าน้องเป็นผู้หญิงค่ะ

เล่นกับน้อง กวนน้องตั้งแต่ยังไม่ออกเรย

VIP Member

น้องณิชา 1ขวบ 9 เดือนค่าา 💓💓 รักมากมาย😍😍

เด็กติดแม่ ❤️🥰น้องขุนทรัพย์ 1 ขวบ 7 เดือน

กำลังเข้าสู่ไตรมาสที่3แล้วจ้าาาา.👶🏻❤️