✖จบแล้ว🎁 อวดภาพคู่ลูก ลุ้นรับฟรี ผ้าอ้อมสำเร็จรูป รุ่น Gentle Plus จากแบรนด์ Bambies 3 รางวัล!

เนื่องจากในเดือนวันแม่นี้ มาโพสภาพคู่ลูกน้อยกันกันดีกว่าค่ะ! 😍 กติกาคือ ..... 1️⃣ กดเข้าร่วมกิจกรรม และทำตามเงื่อนไขทุกข้อได้ที่ https://community.theasianparent.com/contest/diaper-bambie-3/1184?lng=th 2️⃣ โพสต์ภาพคู่ลูกน้อย (คุณแม่ที่ยังไม่คลอดสามารถโพสรูปท้องได้นะคะ) ย้ำ❗ อย่าลืมทำการแชร์โพสกิจกรรมนี้ลงเฟสบุ๊คของคุณด้วยนะคะ! ร่วมกิจกรรม 16-22 สิงหาคม 2564 🎁 ลุ้นรับฟรี ผ้าอ้อมสำเร็จรูป รุ่น Gentle Plus จากแบรนด์ Bambies (แบมบี้ส์) 3 รางวัล

✖จบแล้ว🎁 อวดภาพคู่ลูก ลุ้นรับฟรี ผ้าอ้อมสำเร็จรูป รุ่น Gentle Plus จากแบรนด์ Bambies 3 รางวัล!
291 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยอมแพ้ตลอด ชนะใจลูกก็พอ ธาวิน & ธัญญ่า 2ขวบ4เดือน&2เดือน26วัน

Post reply image

ยาย-แม่และน้องขวัญข้าวค่ะ โควิดทำให้เราต้องห่างกัน ♥️✌️

1 ขวบ 3 เดือน น้องมิกซ์ ตอนนี้กำลังมีน้องค่ะ ท้อง 8 วีคค่ะ🥰

VIP Member

ลูกคนโต จะสี่ขวบแล้วครับ ส่วนคนเล็กคลอดเดือนตุลาจร้า🥰

น้องอัยลาค่ะ 2เดือน8วัน อัยลาหน้าเหมือนปาป๊ามัยค่ะ 😊😊😊

ตอนนี้เบบี๋น้อย 22w+2ค่ะ เพศชาย กำหนดคลอดเดือนธันวาคม 🥰🥰

น้องพอร์ช❤️แม่แพน ดวงใจของแม่❤️ ลูก1 ขวบ 8 เดือน แม่ 23 ปี

VIP Member

มาฟังเสียงหัวใจ เต้นดีจังเลยค่ะลูกถีบป้าหมออีกตะหาก

น้องขนมผิง 1 ขวบค่ะ คุณพ่อไม่อยู่ไปเที่ยวไหนไม่ได้จ้า

น้องบีลีฟ 2 เดือน 19 วัน อยากเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้ลูก