Birthclub: มกราคม 2025 icon

Birthclub: มกราคม 2025

43505 Followers

Feed

น้องดิ้นน้อยหรือหลับลึก

ตั้งแต่เมื่อวานมาน้องดิ้นน้อยลงมากๆเลยค่ะ มีตอนเราจิ้มๆที่ท้อง แล้วน้องตอดๆเบาๆมากๆๆเลยค่ะ ไม่เหมือนทุกวัน แล้วตอนกลางคืนคือเงียบเลยค่ะ หลังกินข้าวก็เงียบ พอตี 3 มีตอดๆบ้างค่ะ แต่รุ้สึกว่าตอดแรงขึ้นนิดนึงค่ะ แล้วเราก็หลับแล้วก็มีความรุ้สึกคล้ายๆว่าเราจะเสร็จอ่ะค่ะแม่ แต่เราไม่ได้มีอะไรกับแฟนนะคะ คือหลับปกติไม่ได้ฝันไม่ได้อะไรเลยแต่มีความรู้สึกแบบนั้นจริงๆค่ะ แล้วก็เหมือนมันเกร็งๆเป็นกลมๆตรงท้องน้อยค่ะ เป็นอยู่สองรอบค่ะแม่ๆ แล้วพอเช้ามามันก็ปกติเลยค่ะ ไม่มีปวดท้องไม่มีอะไรเลย แล้วน้องก็ตอดๆ3-4 ทีค่ะ แบบนี้ต้องไปหาหมอมั้ยคะแม่ หรือว่ารอดูอาการก่อนคะ หรือว่ามันจะเกิดจากเราเครียดที่น้องดิ้นน้อยเกินไปคะ แต่ยอมรับว่าเครียดจริงค่ะ คิดทั้งวันเลยค่ะแม่ แม่ๆแนะนำทีค่าาา#ท้องแรก #ขอคำแนะนำกับแม่ๆด้วยนะคะ

Read more
Write a reply
Load More Posts