มีใครเจอปัญหาแบบเราบ้างไหมค่ะพอดีตอนนี้ฉันท้องได้6เดื่อนละสามีไปมีเมียน้อยทั้งๆทีารู้ว่าเราอยู่ผู้หญิงก็รู้ว่าเราท้องอยู่พอเค้าทั้ง2คนเริ่มรู้จักกันมากขึ้นสามีเรา เริ่มเปลี่ยนไปเราก็เริ่มสงสัยก็เลยถามสามีว่าม

ไหม่เหรอเท่านั้นแหละสามีเราที่อยู่กินกันมา4ปีกับที่ผู้หญิพึ่งจะรู้จักกันแต่เดื่อนเดียวเขาเลิกที่จะไปกับผู้หญิงคนนั้นแล้วบอกให้เราไปเอาลูกออกแล้วเราเลิกกันทั้งๆที่เราไม่ ทะเลาะอะไรกันเลยพอมีใครจะแน่นำเราบ้างไหมค่ะตอนนี้เครียดมาก???

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ