126 ตอบกลับ

สี่เดือนแล้วไม่มีอาการแพ้เลยจ้า กินได้ตลอด5555

บ้านนี้ก็ไม่แพ้ค่ะ ตั้งแต่ทั้งยันคลอดเลย ชิวมาก

ไม่แพ้ท้องดีแล้วค่ะ 😊แม่บ้านนี้ก้อไม่แพ้เลยค่ะ

VIP Member

ปกติค่าาา ตอนท้องแรกเค้าก็ไม่เคยแพ้ท้องเลยจ้าา

บ้านนี้ก็ไม่แพ้เลยค่ะ​ 4​ เดือนแล้ว​ ท้องแรก

VIP Member

บ้านนี้ก็ไม่แพ้เลยค่ะ รุ้ว่าท้องตอน4 เดือนแล้ว

ปกติค่ะ ดีด้วย บ้านนี้ไตรมาสแรกแพ้หนักมากค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้29wแล้วก็ยังไม่แพ้ค่ะ กินแหลกกก

VIP Member

ปกติค่ะ ไม่แพ้ถือว่าโชคดีมากๆนะคะต้องดีใจ 😂

ปกติจ้า บ้านนี้ก็เป็น จะ3เดือนแล้วเหมือนกัน