43 ตอบกลับ

ไม่ค่ะ บ้านนี้ไม่แพ้ทั้งสองท้อง ค่ะลูกสาวทั้งสอง

ปกติจ้าบ้านนี้7เดือนแล้วยังไม่มีอาการแพ้เลยคะ

บ้านนี้ไม่แพ้ มีแค่ปวดหลังเฉยๆ​ ตอนนี้21+4แล้ว

VIP Member

ปกติดีจ้าา​ บ้านนี้6เดือน​แล้วก็​ไม่แพ้เลย

VIP Member

นี่ก็ไม่มีอาการแพ้ท้องเลยจ้า ปกติดีจ้า

ไม่จ้า เราก็ไม่แพ้เลยจนตอนนี้18วีคแล้ว

ดีแล้วที่ไม่แพ้ค่ะ​ จะได้ไม่ทรมาณมาก

11 w+2 ยังไม่แพ้เหมือนกันคะ มีแต่ง่วงนอน

VIP Member

บ้านนี้36วีคแล้วคะ ไม่เคยแพ้ท้องเลย

VIP Member

ไม่ผิดปกติค่า ท้องแรกก็ไม่แพ้เลย