44 ตอบกลับ

เปลี่ยน ร.พ เลยค่ะแม่ถ่ายรูปที่ตรวจคครภ์ไว้ให้หมอดูค่ะ

โดนถามแบบนี้คือกันค่ะๆ..ไปฝากที่อนามัยหมอก้ถามแบบนี้

Super Mum

เข้มอยู่นะแม่ ถ้า 12 วีคแล้วยังไม่เจอก็น่าจะท้องลมค่ะ

เปลี่ยนรพ. หรือคลีนิค ถือที่ตรวจครรภ์ไปด้วยเลยค่ะแม่

ขอบคุณค่ะเราตรวจ2ครั้งล่ะ

ไปคลินิก​เลยคะ.. บริการ​ดีกว่า​โรงพยาบาล​

เปลี่ยนหมอค่ะ ทำไมถามคนไข้แบบนี้ แย่มาก

เปลี่ยน รพ.เลยค่ะแม่เพื่อความชัวร์ค่ะ

ฝากครั้งแรก 10 w เหมือนกันค่ะแม่ เจอเลย

TapFluencer

ใจเย็นนะค่ะ เปลื่ยนที่ฝากใหม่นะค่ะ

ทำไมหมอไม่ตรวจเลือดให้ มันจะชัวมาก