แม่เลี้ยงเดี่ยว

ไม่มีใครยากให้รู้ไม่สมบูรณ์ แต่ถ้าเลือกได้ยอมขาดดีกว่าค่ะ การที่เราให้อภัยกับคนคนเดิมที่แม้รู้ว่ากี่ครั้งที่ทำผิดเขาก็ทำเหมือนเดิมใครที่กำลังเจออยุ่ สู้ๆกันต่อไปนะค่ะ วันใดที่เราแข็งแกร่ง วันนั้นเราจะรู้ความสุขที่แท้จริงเกิดขึ้นจากมือน้อยๆที่ค่อยเช้ดน้ำตาเรา เป็นกำลังใจให้แม่เลี้ยงเดี่ยวทุกคนค่ะ โสด4ปีละค่ะ กำลังจะรับปริญญาเดือนหน้า ลูก 2 ขวบ8เดือน แม่อุ้มท้องไปเรียน + ทำงาน ตอนนี้เรียนจบมา 2 ปี ทำงานประจำ +ขายของออนไลน์ค่ะ คนเดียวก็เลี้ยงได้ค่ะ ???

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

สุดยอด​ค่ะ