1101 ตอบกลับ

TapFluencer

เสียใจด้วยนะค่ะ ขอให้น้องเค้ากลับมาเกิดเป็นลูกของคุณแม่ใหม่นะค่ะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ ขอให้น้องไปสู่สุขคติ ภพภูมิที่ดีนะค่ะ

เสียใจด้วยค่ะ เกิดอะไรขึ้นคะคุณแม่ 39wkน้องครบและพร้อมมากแล้วแท้ๆ

บีบหัวใจคนเป็นแม่มากเลยค่ะทรมานสุดๆแล้วเป็นกำลังใจให้นะค่ะ✌️

เห็นแล้วน้ำตาจะไหลเลยค่ะเสียใจด้วยนะคะนี่ก็แอบกลัวสู้ๆค่ะแม่

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ สู้ต่อไปนะจ้า 😍😍ดูแลสุขภาพตัวเองด้วยจ้า

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ อดทนนะคะ สู้ๆนร้า เอาใหม่🥰🥰

เสียใจด้วยค่ะแม่สู้ๆนะค่ะเดี่ยวน้องก้กลับมาเกิดใหม่ค่ะ✌️✌️

สู้ๆนะคะคุณแม่ แล้ววันนึงน้องจะกลับมาเป็นลูกแม่อีกครั้งค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ น้องเป็นอะไรถึงเสียคะ ขอโทษที่ถามนะคะ