1101 ตอบกลับ

น้ำตาไหลเลยค่ะหัวอกแม่ 😢😢 สู้ๆนะคะ น้องจะได้ไม่ต้องห่วงแม่ ขอให้น้องไปสู่ภพภูมิที่ดีค่ะ

เป็นอาการยังไงค่ะ แม่เล่าอาการให้แม่ๆทุกคนฟังหน่ออยค่ะ เผื่อผิดปกติจะใด้รับไปหาหมอค่ะ

สู้ๆนะคะคุณเเม่ เข้มเเข็งนะคะ น้องทำบุญมาน้อย เสียใจด้วยนะคะ สู่สุขตินะตัวน้อย🙏🏻😭

ขอแสดงความเสียใจด้วยคะ ขอให้น้องไปสู่ภพภูมิที่ดีไม่มีห่วงใดๆ ไปเป็นเทวดาตัวน้อยนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องได้มาเกิดใหม่ที่สมบูรณ์และแข็งแรงได้มาใช้ชีวิตในโลกใบนี้นะ

เสียใจด้วยนะคะ คุณแม่สู้ๆ✌🏻✌🏻 เชื่อว่าสักวันน้องจะกลับมาอยู่กับคุณแม่อีกแน่นอนค่ะ

สงสารน้องจังค่ะ อายุครรภ์สมบูรณ์มากแล้ว เสียใจด้วยนะคะแม่น้องเป็นอะไรเสียค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ​ เราไม่ได้ตั้งใจมีตั้งแต่แรก แต่คนที่ตั้งใจแล้วเจอแบบนี้คงเจ็บปวด

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ หมอได้บอกสาเหตุมั้ยคะ เราเองก็ 33 วีคแล้ว เราจะได้ระวังบ้างค่ะ

VIP Member

39 สัปดาห์ ยังไม่คลอดเหมือนกันค่ะ สาเหตุเกิดจากอะไรค่ะแม่ กังวลเหมือนกันอยากผ่าเลย