1101 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะแม่ ร่างกายแข็งแรงมีเพิ่มใดม่ได้ค่ะแม่

บีบหัวใจคนเป็นแม่ที่สุดเลย... เสียใจด้วยนะคะ😢😢

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆค่ะคุณแม่น้องไปสบายแล้วนะ

เข้าใจที่สุดเลยค่ะแม่ สู้ๆนะคะ ผ่านไปให้ได้ 💪

เสียใจด้วยค่ะ มิทราบเกิดจากสาเหตุอะไรหรือค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ เข้มแข็งเข้าไว้ค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะแม่ สู้ๆค่ะแม่เป็นกำลังใจให้

เสียใจด้วยนะ#แม่สู้ๆนะขอเป็นหนึ่งกำลัง​ใจนะ

เสียใจด้วยนะคะ....ขอให้น้องไปสูภพภูมิที่ดีค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ อยากทราบว่าทำไมน้องถึงเสียคะ