1101 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ สาเหตุคืออะไรคะแม่ หมอได้บอกมั้ย

เสียใจด้วยนะค่ะ ขอให้คุณแม่แข็งแรงๆนะ สู้ๆค่ะ✌✌

เสียใจด้วยค่ะคนแรกหนุก็เสียไปตอนคลอดได้38วีคค่ะ

ขอเป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ.. สู้ต่อไปค่ะ​ ❤️❤️❤️

เสียใจกับครอบครัวด้วยนะค่ะ สู่ภพภูมิที่ดีนะค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้คุณแม่เข้มแข็งไวๆคะ✌🏻🤍

สู้ๆนะคะเข้าใจเลยว่าทำใจยากเป็นกำลังใจให้นะคะ

เสียใจด้วยนะคะ คุณแม่ สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คะ

เสียใจด้วยนะค่ะ หมอบอกมั้ยค่ะเป็นเพราะอะไรค่ะ

เสียใจด้วยน่ะค่ะ ขอให้น้องใปสู่ภูมิภพที่ดีน้ะ