1101 ตอบกลับ

เสียใจด้วยน่ะค่ะเดวน้องก้อกลับมาค่ะสู้ๆๆๆน่ะค่ะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้น้องไปสู่สุขคติค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะขอเป่นกำลังใจให้คุณแม่ค่ะสู้ๆ้คะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้❤️✌🏻

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ ❤

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

โอ๊ยยยยทำไม เกิดอะไรขึ้นคะแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ

ใจสลายแทนแม่เลย สุ้ๆนะค่ะ เดี๋ยวน้องก็มาเกิดใหม่

เสียใจด้วยค่ะ ขอให้น้องกลับมาเกิดกับคุณแม่อีกนะ

สู้ค่ะคุณแม่คนแรกของเราก่อเสียเหมื่อนกันค่ะ