1101 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะค่ะ😭 ขอทราบสาเหตุที่น้องเสียได้มั้ยค่ะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องไปสู่ภพภูมิที่ดี

อีกนิดเดียวก็จะได้เจอหน้าแม่แล้วลูก เสียใจด้วยนะคะ

เสียใจด้วยจริงๆค่ะแม่สู้ต่อไปนะคะสงสารหนูจังลูก✌😔

VIP Member

ขอทราบไว้เป็นอุทาหรณ์ได้ไหมคะว่าน้องเสียเพราะอะไร

เสียใจด้วยนะคะ คุณแม่ ขอเป็นกำลังใจให้ คุณแม่อีกแรง

เสียใจด้วยนะคะเสียดายจะได้เจอกันแล้วแท้ไปสู้ๆนะคะ

เสียใจด้วยนะค่ะ ✌️✌️ค่ะคุณแม่สู้กันใหม่อีกรอบเนอะ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆต่อไปค่ะเดี๋ยวน้องก็มาเกิดใหม่

VIP Member

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะคุณแม่สู้ๆเป็นกำลังใจให้