40 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่เคยแพ้เลยค่ะ ยังไปทำงานได้ปกติ กินได้ปกติเลยค่ะ

บ้านนี้แพ้ไม่นานคะ 3-4วันเอง นอกนั้นก็ปกติดีคะ

บ้านนี้ 7 เดือนแล้ว ไม่มีอาการแพ้ท้องเลยค่าาาาา

เป็นจ้า บ้านนี้ไม่มีแพ้อะไรเลย ตอนนี้ 30W+5 คะ

VIP Member

ตอนนี้ 8 เดือน ยังไม่เคยแพ้เลยเหมือนกันค่ะ

ท้องได้ 36 วีคแล้วค่ะ ไม่มีอาการแพ้ท้องเลย

Super Mum

6 เดือนแล้วค่ะ ไม่แพ้เลย กินอย่างเดียว 🤣

บ้านนี้จะ10wแล้วค่ะ ไม่แพ้เหมือนกัน

บ้านนี้ไม่แพ้เร้ยคะจนตอนนี้8เดือน

บ้านนี้20+3wแล้ว ยังไม่เคยแพ้เลยค่ะ