83 ตอบกลับ

9เดือนแล้วคะ ไม่แพ้เลย กินได้ทุกอย่าง ไม่เหม็น ไม่อาเจียน โชคดีมากคะ รอแตกอย่างเดียวตอนนี้

บ้านนี้แพ้ท้องก่อนคลอดค่ะช่วง7/8เดือนทั้งสองท้องเลยค่ะคนโตลูกสาวแพ้ยันบนเตียงคลอดเลยค่ะ

VIP Member

ดีค่ะคุณแม่ บ้านนี้ก้อไม่แพ้เลยแถมทานเก่งมาก น้ำหนักลูกเกินเกณฑ์แล้วค่ะตอนนี้ ท้อง22 weeks 😅

VIP Member

บางคนก็แพ้ บางคนก็ไม่แพ้ค่ะ บ้านนี้แพ้กระจุยน้ำหนักลด พอพ้นช่วงแพ้ไปก็กินกระจายค่ะ

VIP Member

8เดือนกว่าแล้วจ้า ไม่เคยแพ้ท้องเลยไม่รู้ว่าตัวเองท้องมารู้อีกทีตอน4เดือนแล้วตะ

บ้านนี้ก้อไม่แพ้เลยค่ะ ตอนนี้5เดือนกว่าแล้ว คลอดมกรา63จ้า น้องเป็นผู้ชาย

ดีมากค่ะ บ้านนี้แพ้ท้อง กว่าจะผ่านได้แต่ละวัน เหมือนคนป่วยตลอดเวลา 😂😂

ดีมากค่ะ บ้านนี้แพ้ทรมานมากๆ จนตอนนี้ใกล้จะครบกำหนดคลอดยังแพ้เลยจ้า

บ้านนี้ 4 เดือนแล้ว จ้า ไม่แพ้อะไรเลย กินได้ทุกอย่าง ได้ผู้ชายด้วยค่ะ

กินมากกว่าเดิม 3เท่าค่ะ ไม่กินก็จะอ้วก กินไม่ทันอ้วกเลยค่ะ 14วีคแล้ว