51 ตอบกลับ

Super Mum

คลอด35+พอๆกันเลยคะแม่ ยินดีกับสมาชอกใหม่ในครอบครัวด้วยนะคะ เป็นเด็กดีเลี้ยงง่ายๆนะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะตัวเล็ก

ยินดีด้วยค่ะแม่นี้ก้อ35วิคแล้วเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยคร้าา แข็งแรงๆนะคะ น่ารักน่าชังคะ

น้องหนักเท่าไรค่ะ คุณแม่คลอดเองด้วยไหมคะ

ยินดีด้วยค่ะ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆแข็งแรงๆจ้า

คุณแม่มีอาการแบบไหนคะ ถึงคลอดก่อนกำหนด

ยินดีด้วยค่ะ น่าชังจีงเลย แก้มน่ากัด

คลอด35wเหมือนกันค่ะน้องได้1เดือนแล้ว

ยินดีด้วยคะ น้องน่ารักน่าซังจังเลย