12 ตอบกลับ

ดีใจด้วยนะคะ เลี้ยงง่ายโตไวๆนะ แม่เล่าอาการตอนก่อนคลอดหน่อยได้มั้ยคะ บ้านนี้ 39+2 แล้ว ยังไม่มีอาการใดๆเลย เจ็บเตือนนิดๆแล้วหายไปเลย

คลอดง่ายจังเลยค่ะเเม่ ยินดีด้วยน่ะค่ะ ทางนี้กำหนด 8 มีนาอีกค่ะ ยังคงซื้อของอยู่เรื่อยๆ เดินเยอะไม่ได้เเล้ว ปวดเหนื่อย

ทางนี้กำหนดคลอด5มีนา ยังทำงารอยู่เลย

ดีใจด้วยแม่..คลอดง่ายมาก.. บ้านนี้ลุ่นทุกวันจ้า39+2วีคแล้ว.ยังเงียบกริบยุเลย

ดีใจด้วยนะคะ เลี้ยงง่ายๆนะคะ บ้านนี้39+3 ไม่รู้จะออกวันไหน😂

ยินดีด้วยค๊าา สุขภาพร่างกายแข็งแรง ทั้งแม่และน้องนะคะ🥰

ยินดีด้วยนะค่ะ สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และตัวเล็กนะค่ะ

ยินดีด้วยจ้า ดีจังเลยปากมดลูกเปิดเร็ว

ก่อนคลอดมีอาการยังไงบ้างคะแม่ปวดไหมคะ

ปวดค่ะปวดเหมือนเป็นประจำเดือน

คลอดง่ายจังค่ะแม่ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยคะ เลี้ยงง่ายโตไวนะ