10 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ไปตรวจที่ รพ.ตอน 7w ค่ะ หมอตรวจทั้งฉี่ทั้งเลือดให้เลย ผลว่าท้องก็ฝากเลยนะคะ คุณแม่รอไปตรวจอีกรอบตามที่คุณหมอบอกก่อนก็ได้ค่ะ ตอนนั้นถ้าท้องผลน่าจะขึ้นชัดแล้ว หรือถ้าไม่ขึ้นแล้วไม่สบายใจยังไงขอคุณหมอตรวจเลือดเพื่อความชัวร์เลยค่ะ

VIP Member

เรา ฝากตอน17weekค่ะแต่ซาวตั้งแต่5wกับ12week ที่ยังม่ได้ฝากเพราะ ย้ายบ้านไปมาเลยกังวลเรื่องที่ ฝากท้องค่ะ พอฝากตอน17wย้ายบ้านอีก555 สุดท้ายได้ฝากคลีนิคนี้จิงๆ21week.

VIP Member

บ้านนี้ฝากตอน 10 วีคค่ะ ทั้งตรวจฉี่เจาะเลือดเลยค่ะ

ตรวจเจอตอน4วีค ก็ไปฝากเลยจ้า☺

บ้านนี้ไปฝากตอน 5 วีคค่ะ 💓✌

เราฝากท้องตอนประมาณ5วีค

เราฝากตอน 5 W ค่ะ

VIP Member

5วีคค่ะ

4week ค่ะ ☺

5 w 3d ค่ะ