51 ตอบกลับ

บ้านนี้ทั้งโทรมมากดำมากไปซาวก็ยังได้ผู้ชาย3รอบแต่พอคลอดออกมาผู้หญิงยิ่งกว่าถูกรางวัลที่1อีกค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ 😍

บ้านนี้ช่วงแรกหน้าใสมาก มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาวพอเข้าเดือนที่ 5 แม่หน้าโทรมมาก สิวขึ้น รอลุ้น 19 นี้ค่ะ

ได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ แม่ไม่ค่อยโทรม สิวไม่ค่อยมีเลยค่ะ ขนาดไม่ได้ทาครีมเลยตั้งแต่ท้องค่ะ

บ้านนี้ก็ได้ลูกสาวจ้า เป็นเหมือนกันเลยมีแต่คนทักได้ลูกชายเพราะแม่ไม่สวยเลย

VIP Member

เราได้ ผช เราไม่โทรมไม่แพ้ มีแต่คนบอกจะได้ ญ แต่ไปซาวด์จริงๆเราได้ชายจ้า

19 wพึ่งซาววันนี้ ได้ลูกสาวสมใจบ้านพ่อเค้าละ หมอบอก สาว100% โล่งโจง ไม่มีติ่ง ❤

นี่ใจเสียมาหลายเดือนมีแต่คนบอกชาย พอซาวก็โล่งเลย5555

ดีใจด้วยค่ะ เราก็สิวขึ้นหน้าเต็มเลย แต่สรุปได้ผู้หญิงค่ะ

ดีจัยด้วยค่ะบ้านนี้ก็อยากได้ลูกสาวมากเลยรอลุ้น5เดือนอีก😅

ดีใจด้วยค่ะ ของเราอีก 3 วันนัดซาว อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ

ขอให้สมปรารถนานะคะแม่ 😍

ยินดีด้วยจร้า บ้านนี้ก็ซาวด์ได้ลูกสาว เข้าใจความรุ้สึกเลย

ลุ้นมาก5555