21 ตอบกลับ

3เดือนครึ่ง อวัยวะสร้างหมดแล้วค่ะ ถ้าผู้ชายจะเห็นชัดกว่าผู้หญิง เพราะ ปิกาจู้ มันจะแหลมออกมา หมอเขาดูมานับไม่ถ้วนเค้าดูออกค่ะ ส่วนตัวเรานั้นถ้าหมอไม่บอกว่าตรงไหนคืออะไร คือมองไม่ออกเลย 5555

VIP Member

ต้องถามหมอว่าดูจากอะไรถึงเคาะมาว่าเป็น ช ยกตัวอย่างดาราคนนึงที่ ซาวด์มาแล้วว่าจะเป็นผญ พอสัก 7 เดือน หมอบอกคุณแม่เห็นแท่งอะไรไหมคะ เท่านั้นแหละครับ

ตอนนี้13 3วัน ไปซาวด์ดูความสมบูรณ์ของร่างกายค่ะ แต่หมอก็ทักมาว่าผู้ชาย ตกใจเกมือนกันค่ะว่ารุ้เร็วมาก แต่หมอบอกว่ายังไม่ชัดเจนเท่าไหร่ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ผช เห็นชัดมากค่ะว่าเป็นผช พ่อลองดูของลูกบ้านนี้สิคะมีว่าอะไรคล้ายๆกัน ตอนที่ซาวด์เพศบ้านนี้20 w ค่ะ

เห็นจู๋นะคะ พ่ออยากได้ลูกสาวอ่ะดิ รอดูครั้งหน้าสัก4-5เดือนอีกทีว่าใช่ไหมค่ะ

ของเราก็เป็นค่ะรู้เพศ3เดือน จนตอนนี้8เดือนแล้วยังไม่เชื่อหมอเลยค่ะ

14w น้องหันหน้ามาโชว์ทุกสิ่งอย่าง หมอบอกน่าจะเป็นผู้ชายเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ตอน12wหมอก็บอกว่าเป็นชาย ล่าสุดเห็น กระเจี๊ยวชัดเจน 🤣🤣

รู้ได้ตั้งแต่ 3 เดือนนะ ถ้าตอนซาวน้องให้ความร่วมมือ

เหมือนกันเลยค่ะ หมอก็บอกได้ผู้ชาย