18 ตอบกลับ

😅พอๆกะในทเองนี้เลยค่ะย้ายไปฝากคลีนิคจะดูน้อง พอไปตรวจตอนเช้า คือนางหันหลังหันตูดป้าหมอจนป้าหมอต้องใช้มือจับท้อง เขย่าท้องให้นางขยับ นางก็นิ่ง สุดท้ายไปตรวจอีกรอบถึงรู้ว่านาง มีจิ๋มจ้าา แต่แม่อยากได้ลูกชาย😅พยายามให้ป้าหมอดูใหม่ตลอดเพื่อป้าหมอดูผิด นางอาจจะหนีบไว้ แต่ก็ไม่หนีบ ป้าหมอบอกมาเป็นกลีบเลยจ้าาา

แม่ดื่มน้ำเยอะๆ ค่ะ ถ้าน้ำคล่ำเยอะน้องจะมีพื้นที่ขยับตัวได้กว้างขึ้น จะทำให้เห็นได้ง่ายขึ้นค่ะ บ้านนี้โชว์แต่จู๋ค่ะไม่อยากโชว์หน้า น้องเอามือปิด😆

บ้านนี้ไป14วีคไม่เห็นเลยคะ น้องนอนหนีบหมอเห็นเป็นกลีบ เลยบอกหญิง อีก1เดือนหมอนัด คราวนี้นอนอ่าซ้าเลย เห็นจู๊ ชี้โด่เลยคะ😄

รอบหน้าลองกินน้ำเย็นก่อนซาวด์ดูค่ะ บ้านนี้รอบแรกหนีบขาสุดฤทธิ์ เดือนต่อมาก่อนเข้าห้องซาวด์แม่ซัดน้ำเย็น ชัดเจนเลยค่ะ

เหมือนๆกันค่ะแม่ บ้านนี้ไปซาวมา2ครั้ง น้องก็ยังไม่ให้ดูเลย ตอนนี้ 26w ยังไม่รู้เพศเลยจ้า สงสัยได้ลุ้นตอนคลอด 😁

ไปอีกจนกว่าจะเห็นค่ะแม่ เราสู้ชีวิตแต่ลูกสู้ชีวิตกลับหนักกว่า 55555 บ้านนี้ 24วีค เลยค่ะกว่าจะเห็น😂🤣ล

หมอ รพ. คนไข้เยอะค่ะคงมีมึน ๆ บ้างแหละ บ้านนี้ฝากคลินิกหมอบอกชายก็ได้ชายค่ะ

บ้านนี้แม่ปวดท้องน้อยจี๊ดๆๆๆ ไปแอบซาวดูว่าเป็นไรนึป่าว 17W+3 อ้าขาโชว์ปิ๊กาจูลุงหมอแล้วจ้า🥰

บ้านนี้เสียไปดูเหมือนกันค่ะ เกือบไม่ได้ดู ดีที่หมอเขย่าท้องแล้วน้องขยับเปิดออกค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ5เดือนเเล้วยังไม่เห็นเลย อิแม่ลุ้นแล้วลุ้นอีก

บ้านนี้จะคลอดแล้วเดือนหน้า ทุกวันนี้ยังไม่รู้เพศเลยจ้าาาาา