10 ตอบกลับ

บางวันกิน2มื้อค่ะ ตื่นสายด้วยมื้อเช้าไม่ค่อยได้กิน แต่เน้นอาหารมีประโยชน์ทุกมื้อค่ะ น้องน้ำหนักดีมาก

บ้านนี้ตรงบ้าง เกินบ้างค่ะ5555 ดึกๆถ้านอนไม่หลับมีอย่างเดียวค่ะที่ทำไห้หลับง่ายขึ้น คือกินค่ะ🤣🥰✌️

บ้านนี้ข้าวเช้าบางวันก็2โมงบางวันก็3โมงข้าวเที่ยงก็แล้วแต่ทานเที่ยงบ้างบ่ายบ้างบ่ายสองบ้าง

บ้านนี้ข้าวเช้า 10 โมง ข้าวเที่ยงบ่ายสาม ข้าวเย็นกินเป็นบางวัน แต่กินทีเป็นกะละมัง 😂😂

เป็นเหมือนกันค่ะ 34วีคกว่าแล้ว ทานได้ทีละน้อยๆ กินจุกจิกไปเรื่อยค่ะ

บ้านนี้ข้าวเช้ากินเที่ยง ข้าวเที่ยงกินเย็น ข้าวเย็นกิน2ทุ่ม😂

เป็นเหมือนกันคะ

เป็นเหมือนกันคะ หิวไม่เป็นเวลา แต่ทานได้น้อยเดียวคะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ มันไม่ค่อยหิว

บ้านนี้หิวตอนไหนกินตอนนั้น

เป็นเหมือนกันค่ะ