15 ตอบกลับ

ยินดีด้วยจร้า บ้านนี้ก็ชอบเด็กผู้หญิงได้ลูกสาวเหมือนกันน้องเดือนกว่าแล้ว พักเยอะๆนะคุณแม่ แข็งแรงๆนะ

ขอบคุณ​คุณ​แม่​มากๆนะคะ​ ❤️❤️

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้ก็ได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ บ้านนี้จะคลอดวันที่11 กรกฎาคม แล้วค่ะ😍

ตื่นเต้นมากค่ะ ลูกคนแรก😍

อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะเดือนหน้าจะซาวดูรอลุ้นอย่างเดียวค่ะ

จ้าคุณแม่่​ ลุ้นด้วยคน❤️❤️❤️

ยินดีด้วยคะแม่..บ้านนี้ได้ลูกสาวท้องแรกเหมือนกันคลอด10ส.ค.จ้า

จ้าคุณแม่​ ยินดีด้วยนะคะ​ ❤️❤️

ยินดีด้วยนร้าา...บ้านนี้ก็ได้ลูกสาวจ้าา

เย้ๆๆจ้า​ ยินดีเช่นกันนะคร้าาา​ ขอบคุณ​คะคุณแม่​❤️❤️

ยินดีด้วยค่ะอยากได้ลูกสาวบ้างจัง

ขอบคุณ​คะแม่​❤️❤️แม่ก้อทำเพิ่มอีกสิคะ😀😀

แม่กำหนดคลอดวันที่เท่าไหร่ค้ะ

5​ พ.ย.​ 62​ คะแม่​ แต่มันก้อไม่แน่อ่ะคะ​ ก้อรอวันปวดท้องคลอดคะแม่❤️❤️

บ้านนี้ก็ผู้หญิงจ้า😍😍

จ้าแม่​ ❤️❤️

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่

ขอบคุณ​คะะ❤️❤️

ยินดีด้วยน่ะค่ะ😊😊

ขอบคุณ​ค่ะ​❤️❤️