90 ตอบกลับ

ฟรี ค่ะไม่เสีย สมัครแล้วจะได้ของค่ะ แต่รอนานหน่อยค่ะ กว่าจะมา

ได้จ้า บ้านนี้จนลืมไปเลยค่ะ ถึงนานหน่อยแต่ก้อได้จิงๆค่ะ

VIP Member

ได้จริงค่าแม่. ไม่มีค่าใช้จ่ายอะไรเลยคะ บ้านนี้ได้มา2ชุดละ

ลงทะเบียนยังไงคะ

VIP Member

ได้จริงค่ะไม่เสียค่าส่ง ส่งแฟรชให้ด้วย แพคดีมากด้วยค่ะ

ได้จริงค่ะไม่เสียค่าส่งแต่รอของนานหน่อย รอเกือบเดือน

บ้านนี้พึ่งได้วันนี้ค่ะ ลงทะเบียนตั้งแต่ต้นเดือนค่ะ

ได้จริงค่ะ ฟรีค่าจัดส่งค่ะ บ้านนี้ได้รับแล้วค่ะ

ได้จริงค่ะ ของน่ารักมากค่ะ บ้านนี้ได้รับแล้วค่ะ

ได้จิงค่ะ ได้มาแล้ว ไม่เสียค่าอะไรเลยค่ะ ฟรีค่ะ

VIP Member

ได้จริงคะ รอประมาณหนึ่งเดือน ไม่เสียค่าอะไรจ้า