15 ตอบกลับ

36w3 เดินนอนก็เจ็บจิมิจี๊ด​ๆเสียวๆ​ เดินไม่ไหวแล้วเดินโยกเยก​ ปวดหลัง​ก้นกบพลิกตัวกระดูก​ดัง​ กำหนด24มิถุนา​ อาทิตย์​น่าอาจจะได้แตก

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่อาการเดียวกันเลย ปวดจิมิมากเวลาเดิน

กำหนด 18 มิถุนายน ค่ะ ตอนนี้ไม่ไหวทุกอาการค่ะเป็รหนหมดเลยวันนี้หมอนัดไปตรวจ จะเป็นลมต้องนอนเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 30 มิ.ย. ปวดจิมิ ตั้งแต่ 34 วีค ยิ่งอายุครรภ์ยิ่งเยอะยิ่งปวด เวลานอนขยับตัวทีน้ำตาแทบไหล

น่าจะใช่ค่ะ

ทีมเดียวกันเลย ปวดจิมิมาก ปวดสะโพกด้านขวาสุดๆเวลาพลิกตัว ปวดขา คลอดง่ายๆนะคะคุณแม่🩵

บ้านนี้14มิถุนาค่ะแม่ เจ็บนานๆทีเจ็บไม่บ่อยแต่เวลาเจ็บทีคือเจ็บจี๊ดเลยจ้า

เหมือนกันเลยค่ะ เจ็บแค่เวลานอน

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้เจ็บจิมิแต่นานๆจะเจ็บทีไม่บ่อยค่ะ

แม่ไม่เคยเจ็บจิมิค่ะ แต่เวลานอนคะแตง ปวดสะโพก ปวดขา ตะคริว ค่ะ

บ้านนี้ปวดร้าวมากค่ะพลิกตัวแต่ละทีจะร้องไห้ค่ะเจ็บก้นกบมากค่ะ

ใช่ค่ะ ตอนพลิกตัวเจ็บมากๆ

บ้านนี้นัดผ่าวันที่7มิถุนาค่ะ นอนพลิกแต่ละทีเจ็บมาก

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย เจ็บร้าวมากค่ะ บวมนิดนึงด้วย

เท้าเราบวมมากค่ะ เจ็บจิมิมากๆเลย