4 ตอบกลับ

ปกติค่ะเต้ามันแซ่บ 🤣 บ้านนี้เลิกจุกหลอกเองตอน 4 เดือน ปัจจุบันขวบยังคาบเต้านอนอยู่เลย ข้างนึงกินข้างนึงดึงเล่น ปวดหัวมากแม่ ไปนอกบ้านเผลอไม่ได้ต้องล้วงคอเสื้อแหวกชั้นในจับจุก 5555555 อาบชาวบ้านชาวช่องเขาจริง ๆ บอกก็ทำมึน

ฟันจะขึ้นหรือเปล่าคะ เด็กบางคนฟันขึ้นจะงอแงอยากจุ๊บเต้าตลอด ลองสังเกตดูค่ะว่าช่วงนี้น้ำลายไหลเยอะผิดปกติมั้ย เด็กบางคนฟันขึ้นไวค่ะ

VIP Member

ลูกเรา4เดือนก็เป็นค่ะ จุกหลอกไม่เอาเลย จุ๊บทั้งกลางวันกลางคืน ไม่จุ๊บนอนไม่ได้ แม่นี่แทบไม่ได้นอน

VIP Member

เป็นค่าาาาาา ตอนนี้10เดือนละต้องจุ้บเต้านอนบางทีก็ไม่จุ้บนะเค้ากลิ้งไปมาละหลับเอง