น้องจำกลิ่นพ่อแม่ได้

ให้นอนคนเดียวไม่ยอมนอน ต้องเอามานอนด้วยให้หลับสนิดก่อนค่อยเอาออกมานอนข้างๆน้องชอบนอนแขน พอน้องตื่นนิดๆหน่อยๆเราเอาหน้าเข้าไปไกล้ๆทำเสียงเบาๆก็จะหลับไปอีก น้องชอบนอนด้วยช่วงตี1-ตี5..ที่ภาคเหนือหนาวสุดๆ

น้องจำกลิ่นพ่อแม่ได้
34 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ก๋เป๋นคะ น้องชอบให้กอดแชะนอนใกล้ๆ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ชอบให้กอด เพราะน้องขี้ร้อนน 5555

อบอุ่น จ้า บ้านนี้ก็ชอบนอนทับแขนแม่

VIP Member

น่ารักมากค่ะ น้องกี่เดือนแล้วคะแม่

ระวังทับน้องนะคะ น่ารักน่าเอ็นดู

VIP Member

เด็กจะอบอุ่นจากอ้อมกอดเราค่ะแม่

บ้านนี้นอนกับแม่ค่ะกลัวพ่อทับ

เหมือนลุกเราเลยชอบนอนบนแขนแม่

บ้านนี้ก้อเป็นจ้าชอบนอนกอดพ่อ

Post reply image

ดีแล้วค่ะ ดู​อบอุ่นดี