ตั้งครรย์

ในขณะที่เราตั้งท้องได้เดือนกว่า แล้วมีเลือดออกช่องคลอดคืออะไรคะ ใครรู้บอกหน่อย

25 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

รีบปรึกษาหมอทันทีเลยค่ะ เราเองก็เคยเป็น หมอบอกแท้งคุกคาม หมอสั่งหยุดงานทันทีเลยค่ะ ให้นอนนิ่งๆห้ามเดินบ่อย ห้ามดื่มน้ำมะพร้าวด้วย

VIP Member

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ ควรไปหาหมอด่วนนะคะ

ไปหาหมอเลยจ้า คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

ไปหาเลยค่ะถ้ามีอาการเลือดออกช่องคลอดค่ะ

Super Mum

หาหมอเลยค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก

หาหมอเลยคะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก

หาหมอด่วนค่ะแม่ เสี่ยงแท้งคุกคาม

เสี่ยงแท้งคุกคามคะหาหมอด่วนๆเลย

หาหมอค่ะคนท้องไม่ควรมีเลือดออก

หาหมอเรยค่ะแม่ภาวะแทงคุกคามค่ะ