25 ตอบกลับ

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ แต่คุณพ่อแพ้แทนหิวตลอดเวลาทั้งท้องแรกท้อง2

VIP Member

ไม่แพ้เลยค่ะ25w4dแล้ว เป็นเหมือนกันเลยค่ะชอบดมกลิ่นสามีมาก😅

ไม่แพ้ค่ะ กับสามีก็โดนเหวี่ยงมากกว่าปกติค่ะ😂😂

บ้านนี้ก็เป็นคะ5555คิดว่าเป็นอยู่คนเดียว🤣

คือโชคดีมากเเม่ 😂 บ้านนี้เเพ้หนักยัน5เดือน

Super Mum

ไม่แพ้จนคลอดเลยค่ะ แต่ก็ไม่หอมคุณสานะคะ 🤣

บ้านนี้ก็ไม่แพ้คะ....ไม่แปลก.ไม่จิตคะ...

จะคลอดสิ้นเดือนนี้แล้วจ้าไม้แพ้เลย

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ 6 เดือนครึ่งแล้ว

VIP Member

จะคลอดแล้ว ไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ