107 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูกสาวโทรมมากสิวขึ้นเต็มหน้าฝ้าขึ้นเต็มหน้าพังมาก

บ้านนี้ทั้งแพ้สิวขึ้นเต็มหน้าหน้าดำหมองพึ่งไปซาวมาค่ะลูกสาว

บ้านนี้ลูกสาว2คนเลยค่ะ โทรมค่ะ อยู่ที่เราดูเเลตัวเองด้วยนะคะ

ไม่เกี่ยวจ้าบ้านนี้ได้ลูกสาวขี้เกียดเเต่งน่ามากโทรมทุกวัน

ไม่แน่เสมอไปค่ะ ส่วนตัวมีแต่คนทักว่าลูกสาว แต่ได้ลูกชายค่ะ

ไม่เกี่ยวกันค่ะแต่ละคนจะมีอาการแล้วลักษณะไม่เหมือนกันค่ะ

ไม่จริงค่ะเราได้ลูกสาวโทรม มาก คอดำ สิวขึ้น ดูไม่ได้เลยคะ

บ้านนี้แม่ชอบกินขนมหวาน ชอบแต่งหน้าแต่งตัว ได้ลูกชายค่ะ

ใม่จริงค่ะบ้านนี้สิวหายฝ้าหาย ชอบแต่งหน้าแต่งตัว ชายค่ะ

ไม่จริงคะบ้านนี้ลูกชาย ขาวผิวใส สวยก่าตอนไม่ท้องสะอีก55555