107 ตอบกลับ

บ้านนี้มีแต่คนทักแม่หน้าใสกว่าตอนยังไม่ท้องอีก ต้องลูกสาวแน่ๆ แต่ผลตรวจได้ลูกชายค่า

ไม่จริงอ่ะ เราได้ลูกสาวโทรมมาก สิวขึ้นหน้าขึ้นคอ จั๊กดำ ผิวดำทั้งที่ไม่โดนแดดด้วยค่ะ

ไม่จริงหรอกค่ะบ้านนี้ตอนท้องทั้งโทรมทั้งดำเขาบอกได้ลูกชายพอคลอดออกมาได้ลูกสาวค่ะ

ตอนไม่รู้ว่าจะได้ลูกชาย สิวขึ้นหน้าหมองหน้าดำ คนทักว่าได้ลูกชายแน่นอน ได้จริงๆจ้ะ

ไม่จิงค่ะ เราได้ลูกชาย แต่ไม่โทรมเลย จนคนรอบข้างถามว่าแน่ใจนะว่าได้ลูกชาย😂😂😂😂

อันนี้แล้วแต่คนจะเชื่อนะค่ะ แต่เราได้ลูกสาวจากที่สิวเต็มหน้าตอนนี้ไม่มีเลยค่

ไม่เกี่ยวค่ะ บ้านนี้ได้ ผช หน้าเรียบกริบ สิวไม่มีแถมหน้าก็ใสกว่าตอนก่อนท้องอีก

ไม่เกี่ยวคะแล้วแต่ฮอร์โมนของแต่ละคน แต่บ้านนี้ได้ลูกสาวหน้าใสมากไม่มีสิวเลย

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาวเพราะแม่น่าใสสวยขึ้นได้ลูกชายค่ะ

VIP Member

ไม่จิงค่ะ. บ้านนี้ท้องลูกชายหน้าสวยมาก. พอท้องลูกหญิงสภาพดูไม่ได้เลยค่ะ