ขี้ใจน้อย

ใครเป็นบ้างค่ะ ชอบงอล ชอบน้อยใจ ชอบร้องไห้ บางทีเรื่องไม่เป็นเรื่องก้องอล ทั้งที่ไม่เคยเป็นขนาดนี้ จะติดไปหาลูกในท้องรึป่าว

ขี้ใจน้อย
25 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องแรกๆเกือบเลิกกับแฟนเลยจ้า จนงอลไปงอลมาเดี่ยว ผช.เค้าก้จะเข้าใจเองค่ะ ฮอโมนเราเปลี่ยนเลยเป้นแบบนี้ค่ะ

VIP Member

11w6dเป็นค่ะ หวงสามี หวงอาหาร ปกติไม่เคยเป็นปบบนี้ค่ะ ชอบไล่สามีไม่อยากให้สามีมาอยู่ใกล้ๆมากอดมานอนเบียด ปกติชอบ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ อารมณ์อ่อนไหว เลยคุยกับสามีแล้วว่ามันเป็นฮอร์โมนคนท้อง

เป็นค่ะ อะไรนิดๆหน่อยน้ำตาก็ไหล รู้สึกว่าไม่มีใครเข้าใจเราเลย😂

เป้นนะคะแต่ถ้าเราเป้นบ่อยๆเราเครียดมากๆลูกในท้องรับรู้ได้นะค้ะ

5y ago

เหมือนกันค่ะชอบงอลชอบน้อยใจบางทีแอบร้องไห้คนเดียวก้อมีคะ

เป็นเพราะฮอร์โมนค่ะ บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ

บางทีกลัวคนรอบข้างลำคานเรยค่ะ นิดหน่อยก้องอล

้เป็นบ่อยมาก อะไรนิดๆหน่อยๆเราก็หน้าหงิกละ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ อยากให้พ่อเด็กสนใจ555

VIP Member

บ้านนี้ชอบเหวียงชอบวีนหงุดหงิดค่ะ 😅