ช่วงตั้งครรภ์

ใครเป็นบ้างคะคอดำ ผื่นขึ้นหลัง

17 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

เป็นตอนท้องแรกๆค่ะ สิวขึ้นเต็มหลัง เต็มแบบไม่มีช่องว่าง ไม่ได้ใส่ยานะคะ ปล่อยมัน ผ่านไปก็หายเอง

บ้านนี้ก็เป็น สิวขึ้นทั้งหน้าอก และหลังเต็ม เลย พอคลอดน้องก็หายค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ คอดำ รักแร้ดำ ขาหนีบก็ดำ...คุณแม่นี้เครียดเลยคะ

คอดำ จักแร้ดำ ดำไปหมด เป็นติ่งเนื้อด้วย สภาพตอนนี้ดูไม่ได้เลยจ้า

5y ago

เหมือนกันเลยค่ะ ที่คอติ่งเนื้อหนักมาก

VIP Member

เป็นค่ะคอดำ​ เป็นที่ฮอร์โมน​ค่ะ​ หลังคลอดจะหายไปเอง

คอดำมากก จั๊กดำมากกกก แต่ไม่เป็นสิว. ท้องไม่ดำค่ะ

บ้านนี้จั๊กแร้ดำ​ รอบสะดือดำ​ สิวขึ้นหน้าอก​ ค่ะ

บ้านนี้เป็นค่ะ คอ ข้อพับ รักแร้ หัวนม ดำหมดค่ะ

เป็นค่ะ คอดำ สิวขึ้นเต็มหน้าอดเต็มหลังเลย

เป็นเหมือนกันค่ะแอบเครียด ท้องลูกชายค่ะ