7 ตอบกลับ

บ้านนี้22วีครู้สึกดิ้นค่ะ แต่เวลาเปิดเสื้อจะดูเวลาน้องดิ้น ไม่เคยได้เห็นเลยค่ะ น้องไม่ดิ้นแบบเป็นคลื่นเหมือนคนอื่นเลยง่ะ อยากเห็นดิ้นแบบนั้นแล้ว ส​่วนตัวจะรู้สึกเฉยๆค่ะว่าดิ้นอยู่5555

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ช่วง 5 เดือนรู้สึกว่าดิ้นดี พอเข้าเดือนที่6 รู้สึกดิ้นน้อย แต่ดิ้นอยู่ แม่กังวลเลย 😅

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอน5เดือนดิ้นจนแม่สดุ้ง พอเข้าเดือนที่6ดิ้นเบาค่ะ กังวลกลัวว่าน้องจะเป็นอะไรค่ะ

ถ้าดิ้นน้อยแต่ยังดิ้นอยู่ ปกติค่ะ แต่ถ้าเงียบหายไม่ดิ้นเลย ต้องหาหมอค่ะแม่

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ต้องสังเกตตลอดเวลา ดิ้นค่ะแต่ดิ้นเบา ไม่เหมือนตอน5เดือน ☺️

TapFluencer

เหมือนกันค้า🤣 กระตุ้นบ่อยๆเอาแม่ บ้านนี้ก็ดิ้นเบาค่ะต้องคอยจิ้มตลอด

บ้านนี้ก็เป็นค่ะตอน4_5เดือนดิ้นแรงพอ6เดือนดิ้นเบาลงจนแอบกังวลค่ะ

ตอนนี้ของแม่บ้านนั่นดิ้นดียังค่ะบ้านนี้เริ่มดิ้นดีดิ้นแรงมากค่ะ