ถุงตั้งครรภ์ไม่สวย ขอคำแนะนำค่ะตอนนี้เกิดภาวะเครียด

ใครเคยซาวแล้วถุงตั้งครรภ์ไม่สวย หรือ ถุงตั้งครรภ์หลุด บ้างคะ หมอบอกให้ทำใจ50:50 บางทีน้องอาจจะหลุดออกมา ตอนนี้เครียดมากเลยค่ะ

ถุงตั้งครรภ์ไม่สวย ขอคำแนะนำค่ะตอนนี้เกิดภาวะเครียด
42 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แม่ไปซาวนด์ตอนกี่เดือนคะ ได้ยินเสียงหัวใจลูกหรือยังคะ

ใจเย็นๆ จ้าแม่ ไม่มีอะไรหรอก เป็นที่มุมกล้องแหละมั้ง

สู้ ๆนะ เราก็รีๆ เบี้ยวๆ แต่ก็ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงคะ

ทางนี้หมอบอกยังไม่เจอน้องเลยมีเเค่ถุงการตั้งครรภ์

ท้อง7weekมีเลือดออกกังวลมากน้องจะไม่อยู่ไหมค่ะ

ไม่สวยแบบนี้ค่ะ กำลังกังวลเหมือนกัน6วีค5เดย์

Post reply image
2y ago

แข็งแรงตัวโตมากค่า

ของเราไปซาวด์วันนี้ 7w5d ค่ะแม่ สู้ๆนะค่ะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ สู้สู้ค่ะ :)

อันนี้ 6w5d ถือว่าสวยไหมคะ ดูไม่เป็น😂

หมอบอกถุงไม่สวยกังวนมากเลย