33 ตอบกลับ

ใครคลอดบางพลีบ้างค่ะเขาไปตรวจแผลฝีเย็บที่ไหนค่ะ

สอบถามหน่อยคะ ฝากครรภ์ โรงบาลบางบ่อเสียกี่บาทหรอคะ?

เราใช้สิทธิ 30 บาท เสีย 30 บาทจ้า

ว่าจะคลอดที่ ร.พ.บางพลีค่ะ

ตัวเองคลอดทึ่ไหนคะ

แจ้งกับพยาบาลที่ซัดปนะวัติค่ะ จองห้องพิเศษ

แม่คลอดบางพลีไปตรวจแผลฝีเย็บที่ไหนค่ะ

คาผ่าคลอดโรงพยาบางบางลีตอนนี้ราคาเท่าไรค่ะ

18000-25000 ไม่รวมค่าห้องพักค่ะ

@nilobon แม่ค่ะผ่าคลอดที่บางพลีราคาเท่าไรค่ะ

รพ.บางบ่อ รับฝากท้องวันไหนบ้างคะ

วันอังคารค่ะ

ผ่าคลอด รพ.บางพลี นอน รพ.กี่วันคะ

โรงบาลบางพลีเป็นไง.บริการดีไหม

ใครคลอดโรงพยาบาลบางพลีบางค่ะ

ค่าผ่าคลอดเท่าไรค่ะตอนี้