33 ตอบกลับ

บางพลีคลอดเอง 8000 ผ่าคลอด 13000 ของเราผ่าคลอด + ทำหมัน + ห้องพิเศษ 2 คืน = 22,000 จ้า

คือหนุอยากรุ้ว่าเราใช้สิทธิประกันสังคมเราต้องออกสำรองค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่ค่ะ

สอบถามหน่อยค่ะฝากท้อง ร.พ.บางพลี ใช้ประกันสังคม ต้องเสียส่วนต่างประมานเท่าไหร่ค่ะ

ฝากฟรีนะคะ

คลอดหรือยังคะ พอดีจะไปฝากต่อละคลอดที่โรงบาลบางบ่อเหมือนกันคะค่าใช้จ่ายยังไงบ้างคะ

สอบถามหน่อยคะ ค่าคลอด ที่รพ บางนา1. ราคาเท่าไหร่หรอคะ มีใครเคยคลอดที่นี้บาง

ขอถามหน่อยค่ะ โรงบาลบางบ่อ คลอดเอง+ห้องพิเศษ ตอนนี้ คาราเท่าไหร่แล้วค่ะ

แม่บ้านนี้นอนโรงบาล2คืนตอนแรกได้ห้องพิเศษแต่มาได้คืนสุดท้ายแต่ไม่เอาจ้าห้องพิเศษไม่รับจองถ้ามีห้องพยาบาลจะถามเองจ้าว่าเอาห้องไหมราคาห้อง1500กับ2500ทางนี้หมดไป12,000จ้ารวมหมดแล้ว

ฝากท้องต่อรอคลอดจ่ายไม่เกิน300ค่ะ ขึ้นอยู่กับค่ายาค่าอัตราซาวด์ค่ะ

ขอสอบถามนะค่ะ ว่าโรงบาลบางบ่อกะโรงบาลบางพลีโรงบาลไหนดีกว่าค่ะ

ใครเคยคลอดรพบางพลีบ้

สอบถามค่ะถ้าจะคลอดโรงพยาบาลบางบ่อเสียค่าคลอดเท่าไรค่ะ

โรงบาลบางบ่อค่าคลอดทำหมันห้องพิเศษรวมๆแล้วยุที่20000ค่ะ

ผ่าคลอดประมาณเท่าไหร่คะสิทธิ์ประกันสังคมไม่เกี่ยวใช่ไหมคะเราสำรองจ่ายเอง

มีใครรุ้บ้างคะคลอดเองโรงพยาบาลบางบ่อเสียตังเท่ารัย