59 ตอบกลับ

บ้านนี้ขีด 2 ก็ขึ้นจางมากเลยค่ะตอนนี้ 24w แล้วคร้าดิ้นเก่งมากๆคร้า

ท้องค่ะ บ้านนี้จางเเบบนี้เลยค่ะ ตอนนี้ 27w4dแล้วค่ะ ยินดีด้วยค่ะ 😊

รออีกอาทิตย์ตรวจอีกรอบค่ะชัวกว่าไม่งั้นก็ไปตรวจที่โรงบาลค่ะ

จางแค่ไหนถ้าขึ้น2ขีดก็ท้องค่ะ แต่ถ้าไม่แน่ใจอีก2-3วันตรวจอีกที

ท้องชัวร์บ้านนี้ตรวจจาง3อันจางกว่านี้อีก ตอนนี้5 สัปดาห์ละคะ

VIP Member

เว้นสักอาทิตย์ค่อยตรวจซ้ำก็ได้ค่ะ เปลี่ยนยี่ห้อด้วย

ท้องจ้าถ้าแม่ยังไม่หมั้นใจลองตรวจใหม่อีกอาทิตย์ค่ะ

มีโอกาสท้องคะ ต้องตรวจซ้ำเมื่อท้องเดือนกว่าๆ

ตอนตรวจเองก็จางประมาณนี้เลยค่ะ ตอนนี้ 18w แล้ว

น่าจะท้องคะ รอให้ชัดเจนอีกสักอาทิตย์นะคะ