114 ตอบกลับ

ของเราท้องสองกำหนด 30มิ.ย คงไม่ถึงเหมือนกัน ตอนนี้35w

หมอนัดวันที่1 มิ.ย ตรวจปากมดลูกค่ะ อยากคลอดเองค่ะ

VIP Member

10มิถุนายน​ค่ะ​ พรุ่งนี้​ก็​ครบ​38วีคเต็ม​แล้ว​ค่ะ​

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ 10มิ.ย

กำหนดคลอด 26 มิ.ย แต่หมอก็บอกไม่น่าถึง น่าจะแตกก่อนคะ

บ้านนี้กลับแล้วจ้า 🥰

37w ยังไม่เจ็บเตือนเลยค่ะ ไม่ท้องเเข็ง เงียบมากค่ะ

20มิย.จ้า​ เริ่มเจ็บจี๊ดๆตรง​หัวหัวหน่าวแล้วค่ะ

พรุ่งนี้ครบกำหนดคลอดแล้วค่ะมีแต่เจ็บท้องเตียน

14 มิถุนาจ้า วันที่ 27 นี้หมอนัดเจาะเลือดอีกรอบค่า

27มิถุนาเหมื่อนกันค้ะอึดอัดมากอยากแตกแร้ว

ตอนนี้37วิคแล้วค่ะกำหนดคลอด12มิถุนาเหมือนกันค่ะ