114 ตอบกลับ

ยังเลยค่ะ 28มิ.ย เริ่มไม่ไหวแล้ว อยากเจอหน้าไอ้ตัวเล็กไวๆๆๆ

VIP Member

บ้านนี้คลอด 12 มิ.ย.ค่ะ ก้อแอบเจ็บเตือนบ่อยๆ แต่ยังไม่แตกค่ะ

เรา36 วีค มดลูกเป็น3เซ็นแล้ว หมอบอกอดทนก่อน นอนโรงบาลไป2คืน😂😂

กำหนดจิงวันไหนค่ะแม่

บ้านนี้แตกแล้วค่ะไม่ถึง16มิ.ย.เลยค่ะคลอดก่อนกำหนดแอบแตก21พ.ค63

38วีคค่ะไม่แน่ใจค่ะ

25มิถุนายน เจ็บจี๊ดๆหัวหน่าวแล้วคะ นอนลำบากมาก ท้องแรกคะ

28 มิ.ย. ค่ะ ตอนนี้เดินลำบากมาก เหมือนถ่วงข้างล่างๆตลอดเลย

10มิถุนายังเงียบยุเลยค่ะมีเจ็บท้องเตือนหล่ยครั้งเเร้ว

6มิถุนายนจ้า ท้องแรก ตื่นเต้นจังเเต่ยังเงียบยุเลย

บ้านนี้ท้องแรกเหมือนกันค่ะ คลอด มิ.ย 63 ลูกดิ้นหนักมาก

กำหนดเดียวกันเลยคร้าายังเงียบอยู่เลยอยากแตกแล้วว🥰