291 ตอบกลับ

22 ก.ค ค่ะ ท้องแรกตื่นเต้นมากได้ลูกสาวอีก

19 กรกฎา ได้ลูกสาวค่ะ ท้องคนที่สองแล้ว😊

บ้านนี้ 4 ก.ค. ค่าาา ท้องแรก ตื่นเต้นมากกกก

29กค.​ เพศชาย​ เพิ่งเจาะน้ำคร่ำ​ รอผลตรวจค่ะ

วันเดียวกัน​ แต่​ บ้าน​นี้​ ได้ลูกสาว​ ค่ะ

28กค.​ ลูกชายคร้า.... ภาวนาให้โควิดหายไปไวๆ

ดิ้นทีเอาสะแม่จุกเลยจร้า 23กรกฎาคม จร้า

5 กรกฎาคม ได้ลูกสาวจ้า น้องดิ้นเก่งมากๆ

9 ก.ค ค่ะ กลางวันนอนกลางคืนถีบค่ะ😂

18กคค่ะลูกชายค่ะดิ้นดีน้ำหนักดีเลยค่ะ

21ก.ค. ค่ะ ท้องแรกเลยค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย