40 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะแม่

VIP Member

สู้นะคะ เราก็เหมือนกันพยามไม่เครียดเราใช้สิทธิ์บัตรทองเอาค่ะคงช่วยได้บ้าง ของลูกได้แค่ที่นอน เสื้อผูก4ตัวกางเกง2ตัวเสื้อกล้าม3ตัว ผ้าอ้อม2โหล แพมเพิส2ห่อผ้าห่อตัว2ผืนหมดไป1พันนิดๆ เทียบบ้านอื่นเขาไม่ได้เลย แต่เรามีแค่นี้เก็บไว้จ่ายค่าคลอดถ้าเหลือก็คงซื้อเพิ่ม

สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะ

สู้ๆคะ

บ้านนี้ก็ไม่มีสักบาทเลยค่ะของให้ลูกก็ยังไม่ได้ชื้อแต่แม่ไม่คิดอยากตายนะค่ะเราต้องอยู่สิแม่เพื่อลูกเดี๋ยวมันก็ดีขื้นเองค่ะ สู้ๆ✌✌

เหมือนกันเลยค่ะ

สู้ๆค่ะคุณแม่ทุกอย่างมีทาวออกเสมอค่ะ